SDPI
ഹെൽപ് ഡസ്ക് : +91 471 233 7547

നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് - 2016

ഹോം » നിയമസഭാ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് - 2016
മണ്ഡലംസ്ഥാനാർഥികൾലഭിച്ച വോട്ട്
ആറ്റിങ്ങല്‍

എം.കെ മനോജ്കുമാര്‍


..

1437
കൊണ്ടോട്ടി

നാസറുദ്ദീന്‍ എളമരം


.

3667
കുന്നത്തൂര്‍

തുളസീധരന്‍ പള്ളിക്കല്‍


1698
വടകര

പി അബ്ദുല്‍ ഹമീദ് മാസ്റ്റര്‍


2673
വാമനപുരം

നിസാമുദ്ദീന്‍ തച്ചോണം


.

1774
അരുവിക്കര

എം.എ ജലീല്‍


.

707
കൊല്ലം

ജോണ്‍സണ്‍ കണ്ടച്ചിറ


1576
കല്‍പറ്റ

അഡ്വ. കെ.എ അയ്യൂബ്‌


837
വണ്ടൂര്‍

കൃഷ്ണന്‍ എരഞ്ഞിക്കല്‍


1179
മൂവാറ്റുപുഴ

പി.പി മൊയ്തീന്‍കുഞ്ഞ്‌


428
നിലമ്പൂര്‍

ബാബുമണി കരുവാരകുണ്ട്


4751
പെരുമ്പാവൂര്‍

വി.കെ ഷൗക്കത്തലി


2061
റാണി

ഡോ.ഫൗസീനാ തക്ബീര്‍


862
കരുനാഗപള്ളി

എ.കെ സലാഹുദ്ദീന്‍


1738
അമ്പലപ്പുഴ

കെ.എസ് ഷാന്‍


.

1622
നെടുമങ്ങാട്

പനവൂര്‍ സലാം


1039
ചടയമംഗലം

ജലീല്‍ കടയ്ക്കല്‍


.

1445
അടൂര്‍

ജ്യോതിഷ് പെരുമ്പുളിക്കല്‍


673
ഏറ്റുമാനൂര്‍

നാസര്‍ കുമ്മനം


312
ഇടുക്കി

ബാബു കോഴിമല


411
കോതമംഗലം

എന്‍.എ അനസ്‌


279
കളമശ്ശേരി

ഷെഫീര്‍ മുഹമ്മദ്‌


1706
ആലുവ

അജ്മല്‍ ഇസ്മായീല്‍


1716
ഗുരുവായൂര്‍

പി.ആര്‍ സിയാദ്‌


1406
ചേലക്കര

എ.സുബ്രഹ്മമണ്യന്‍


1116
പട്ടാമ്പി

സി.എ റഊഫ്‌


1848
തൃത്താല

സി.പി മുഹമ്മദലി


1313
മലപ്പുറം

ജലീല്‍ നീലാമ്പ്ര


2444
പെരിന്തല്‍മണ്ണ

മിസിസ് സുനിയ്യ സിറാജ്‌


698
മഞ്ചേരി

ഡോ. സി.എച്ച് അഷ്‌റഫ്‌


2357
ബേപ്പൂര്‍

മുസ്തഫ കൊമ്മേരി


.

1126
കോഴിക്കോട് സൗത്ത്

മിസിസ് യു.കെ ഡെയ്‌സി ബാലസുബ്രമണ്യന്‍


593
മാനന്തവാടി

പി.എന്‍ സോമന്‍


1377
മട്ടന്നൂര്‍

റഫീഖ് കീച്ചേരി


3188
കൂത്ത്പറമ്പ്

അഡ്വ. മുഹമ്മദ് ഷബീര്‍


1681
കണ്ണൂര്‍

മിസിസ് കെ.പി സുഫീറ


.

2367
തളിപറമ്പ്

ഇബ്രാഹീം തിരുവട്ടൂര്‍


1323
കല്ല്യാശ്ശേരി

സുബൈര്‍ മടക്കര


1435
കൊച്ചി

എ.എ സുല്‍ഫീക്കറലി


2108
കോഴിക്കോട് നോര്‍ത്ത്

വാഹിദ് ചെറുവറ്റ


351
ഉഡുമ

മുഹമ്മദ് പാക്യാര


331
തൃക്കരിപ്പൂര്‍

എം.വി ഷൗക്കത്തലി


840
പൊന്നാന്നി

ഫത്താഹ് പൊന്നാന്നി


1659
വള്ളിക്കുന്ന്

ഹനീഫാ ഹാജി


2499
വേങ്ങര

കല്ലന്‍ അബൂബക്കര്‍ മാസ്റ്റര്‍


3049
കൊയിലാണ്ടി

ഇസ്മായീല്‍ കമ്മന


798
അരൂര്‍

ലിയാഖത്ത് അലി


434
തൃപ്പൂണിത്തറ

സുധീര്‍ യൂസുഫ്‌


594
ആലപ്പുഴ

പി.എ സുലൈമാന്‍ കുഞ്ഞ്‌


703
മണ്ണാര്‍ക്കാട്

യൂസുഫ് അലനെല്ലൂര്‍


412
ഹരിപ്പാട്

എ.അസ്ഹാബുല്‍ ഹഖ്‌


512
കാട്ടാക്കട

അഷ്‌റഫ് പ്രാവച്ചമ്പലം


.

627
വര്‍ക്കല

വേലുശ്ശേരി അബ്ദുല്‍ സലാം


.

466
കുണ്ടറ

ഷറാഫത്ത് മല്ലം


1325
ചങ്ങനാശ്ശേരി

അല്‍ത്താഫ് ഹസന്‍


1797
കാഞ്ഞിരപ്പള്ളി

പി.എ മുഹമ്മദ് സിയാദ്‌


839
ഉടുമ്പന്‍ ചോല

ഷാനവാസ് ബക്കര്‍


831
തൊടുപുഴ

റോയ് അറക്കല്‍


312
തൃക്കാക്കര

കെ.എം ഷാജഹാന്‍


956
പരവൂര്‍

ഫൈസല്‍ താന്നിപ്പാടം


923
കുന്നംകുളം

ദിലീഫ് അബ്ദുല്‍ ഖാദര്‍


1204
നെന്മാറ

സക്കീര്‍ ഹുസൈന്‍


487
ഷൊര്‍ണ്ണൂര്‍

എം സൈതലവി


1246
മങ്കട

അഡ്വ. എ.എ റഹീം


589
തിരൂരങ്ങാടി

അഡ്വ. കെ.സി നസീര്‍


2478
താനൂര്‍

കെ.കെ അബ്ദുല്‍ മജീദ് ഖാസിമി


1151
തവനൂര്‍

പി.കെ ജലീല്‍


2649
കോട്ടക്കല്‍

കെ.പി.ഒ റഹ്മത്തുള്ള


1699
തിരൂര്‍

ഇബ്രാഹീം പുതുത്തോട്ടില്‍


1828
ഏറനാട്

അഡ്വ. ഉമ്മര്‍ ചേലക്കോട്‌


1298
പേരാമ്പ്ര

കെ.പി ഗോപി


1036
തിരുവമ്പാടി

ടി.പി മുഹമ്മദ്‌


569
കുന്ദമംഗലം

ലത്തീഫ് ആണോറ


1252
കൊടുവള്ളി

ഇ. നാസര്‍


1466
തലശ്ശേരി

എ.സി ജലാലുദ്ധീന്‍


959
അഴീക്കോട്‌

കെ.കെ അബ്ദുല്‍ ജബ്ബാര്‍


1705
പേരാവൂര്‍

ഫാറൂഖ്.ബി


1935
ധര്‍മടം

ടി. നിയാസ്‌


1994
ആറന്‍മുള

ശ്രീകാന്ത് എം വള്ളക്കോട്‌


.

252
അന്‍ഗമാലി

ഷാജന്‍ തട്ടില്‍


219
കുറ്റ്യാടി

സാബു കക്കട്ടില്‍


835
തൃശൂര്‍

പി. ഉണ്ണികൃഷ്ണന്‍


226
സുല്‍ത്താന്‍ ബത്തേരി

കെ.കെ വാസു


478
കോന്നി

റിയാഷ് കുമണ്ണൂര്‍


401
തിരുവല്ല

അഡ്വ. സിമി ജേക്കബ്‌


444
ബാലുശ്ശേരി

ബാലന്‍ നടുവണ്ണീര്‍


1764
ഒറ്റപ്പാലം

സുല്‍ഫീക്കര്‍ എ.എ


1116
ചവറ

അന്‍സര്‍ തേവലക്കര


.

1106
പത്തനാപുരം

അഡ്വ. ഫൈസി എം പാഷ


3843
ഇരവിപുരം

അബ്ദുറസാഖ് അയത്തില്‍


988
എറണാകുളം

രൂപേഷ് ജിമ്മി മടത്തിപ്പറമ്പിൽ


258
വടക്കാഞ്ചേരി

എ.കെ ഗദ്ദാഫി


477
കൊടുങ്ങല്ലൂർ

മനാഫ് കരുപ്പടന്ന


558
കൈപ്പമംഗലം

എം .കെ മുഹമ്മദ്‌ രഫീഖ്


564
നാദാപുരം

സീ .കെ അബ്ദുറഹീം മാസ്റ്റർ


2183
കോട്ടയം

റോയ് ചെമ്മനം


403
കുന്നത്ത്‌നാട്

എന്‍.ഒ കുട്ടപ്പന്‍


1263
മണലൂര്‍

കെ.കെ ഹുസൈര്‍


1180

Social Democratic Party of India
Kerala State Committee
TC 81/C 373
Oottukuzhy Jn.,
Trivandrum-1
Tel/Fax: 0471 233 7547
sdpikerala@gmail.com


Regional Office
17/572, Puthiyara Road,
Calicut-673004,
Tel: 0495 4060183