SDPI
ഹെൽപ് ഡസ്ക് : +91 471 233 7547

തദ്ദേശസ്വയംഭരണ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് - 2015

ഹോം » തദ്ദേശസ്വയംഭരണ തിരഞ്ഞെടുപ്പ് 2015
ജില്ല പഞ്ചായത്ത്‌ / മുനിസിപ്പാലിറ്റി / കോര്‍പ്പറേഷന്‍വാർഡ്‌സ്ഥാനാർത്തിലഭിച്ച വോട്ട്
തിരുവനന്തപുരം തൊളിക്കോട് പഞ്ചായത്ത് ആനപ്പെട്ടി വാര്‍ഡ് അഷ്‌ക്കര്‍ തൊളിക്കോട്  
തിരുവനന്തപുരം വെമ്പായം പഞ്ചയത്ത് കന്യാകുളങ്ങര വാര്‍ഡ് ഇര്‍ഷാദ്  
തിരുവനന്തപുരം കരവാരം പഞ്ചായത്ത് മേവറക്കല്‍ വാര്‍ഡ് ഗഫൂര്‍  
തിരുവനന്തപുരം കരവാരം പഞ്ചായത്ത് പള്ളിമുക്ക് വാര്‍ഡ് ലൈല ബീവി  
തിരുവനന്തപുരം പാങ്ങോട് പഞ്ചായത്ത് കൊച്ചാലുമൂട് വാര്ഡ് അന്‍സാരി  
തിരുവനന്തപുരം പാങ്ങോട് പഞ്ചായത്ത് മണക്കോട് വാര്‍ഡ് സനില്‍കുമാര്‍  
തിരുവനന്തപുരം പാങ്ങോട് പഞ്ചായത്ത് പുലിപ്പാറ വാര്‍ഡ് ജമീല സുലൈന്‍  
 
കൊല്ലം കൊല്ലം കോര്‍പ്പറേഷന്‍ കൊല്ലം ചാത്തിനാംകുളം വാര്‍ഡ് നിസാറുദ്ദീന്‍  
കൊല്ലം പോരുവഴി പഞ്ചായത്ത് 12 ശംസുദ്ദീന്‍  
കൊല്ലം പോരുവഴി പഞ്ചായത്ത് 13 ശിബു മയ്യത്തുങ്കര  
കൊല്ലം ശൂരനാട് പഞ്ചയത്ത് നോര്‍ത്ത് 9 മന്‍സൂര്‍  
കൊല്ലം ശൂരനാട് പഞ്ചയത്ത് നോര്‍ത്ത് 11 ലത്തീഫ്  
കൊല്ലം ശാസ്താംകോട്ട പഞ്ചായത്ത് 2 സഫീന ഹുസൈന്‍  
കൊല്ലം ഇറ്റിവ പഞ്ചായത്ത് കിഴ്‌ത്തോണി വാര്‍ഡ് ഷാനിമോള്‍  
 
പത്തനംതിട്ട പത്തനംതിട്ട മുനിസിപ്പാറ്റി 5 വത്സല  
പത്തനംതിട്ട തിരുവല്ല മുനിസിപ്പാലിറ്റി 10 നിസാമുദ്ദീന്‍  
പത്തനംതിട്ട അടൂര്‍ പള്ളിക്കല്‍ പഞ്ചായത്ത് 7 ഷാജി അയന്തിക്കോടില്‍  
 
ആലപ്പുഴ മണ്ണഞ്ചേരി പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 5 ഹസീന ബഷീര്‍  
ആലപ്പുഴ മണ്ണഞ്ചേരി പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 17 കുഷോര്‍കുമാര്‍  
ആലപ്പുഴ പുന്നപ്പറ പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 10 നസീര്‍  
ആലപ്പുഴ അമ്പലപ്പുഴ നോര്‍ത്ത് പഞ്ചായത്ത് 2 ാം വാര്‍ഡ് ഷീജ നൗഷാദ്  
ആലപ്പുഴ അമ്പലപ്പുഴ നോര്‍ത്ത് പഞ്ചായത്ത് 12 ാം വാര്‍ഡ് വാഹിദ കുഞ്ഞുമോന്‍  
ആലപ്പുഴ അമ്പലപ്പുഴ സൗത്ത് പഞ്ചായത്ത് 1 ാം വാര്‍ഡ് റസീന സജീബ്  
 
കോട്ടയം ഈരാറ്റുപേട്ട മുനിപ്പാലിറ്റി വാര്‍ഡ് - 5 ബിനു നാരായണന്‍  
കോട്ടയം ഈരാറ്റുപേട്ട മുനിപ്പാലിറ്റി വാര്‍ഡ് - 10 ഇസ്മായില്‍ കീഴേടം  
കോട്ടയം ഈരാറ്റുപേട്ട മുനിപ്പാലിറ്റി വാര്‍ഡ് - 11 ഷൈല അന്‍സാരി  
കോട്ടയം ഈരാറ്റുപേട്ട മുനിപ്പാലിറ്റി വാര്‍ഡ് - 12 സുബൈര്‍ വെള്ളപ്പള്ളി  
കോട്ടയം തിക്കോയി പഞ്ചായത്ത് 13 വാര്‍ഡ് പരിക്കൊച്ച്  
കോട്ടയം പാറത്തോട് പഞ്ചായത്ത് 8 വാര്‍ഡ് അലിയാര്‍  
 
ഇടുക്കി വണ്ടിപെരിയാര്‍ പഞ്ചായത്ത് 7 വാര്‍ഡ് കനല്‍ക്കനി  
 
എറണാകുളം വാഴക്കുളം കുന്നുകര 1 വാര്‍ഡ് സരോജനി ശങ്കരന്‍  
എറണാകുളം കിഴക്കമ്പലം പഞ്ചായത്ത് 5 ാവര്‍ഡ് അബ്ദുറഹ്മാന്‍  
എറണാകുളം ചെങ്ങമനാട് പഞ്ചായത്ത് തുരത്ത് 11 വാര്‍ഡ് മനോജ് പി മൈലന്‍  
എറണാകുളം കീഴുമാട് പഞ്ചയത്ത് 11 കുന്നുംപുറം വാര്‍ഡ് അബു കുന്നശ്ശേരി  
 
തൃശ്ശൂര്‍ ചൊവന്നൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് 5-ാ വാര്‍ഡ് ഷാമിക കബീര്‍  
 
പാലക്കാട് ഷൊര്‍ണൂര്‍ മുനിസിപ്പാലിറ്റി 16 മുസ്തഫ  
പാലക്കാട് കൊടുവായൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 4 ഉമൈബ  
 
മലപ്പുറം കൊണ്ടോട്ടി മുനിസിപ്പാലിറ്റി 8 അബ്ദുല്‍ ഹക്കീം  
മലപ്പുറം പൊന്മുള പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 18 മുസ്തഫ മാസ്റ്റര്‍  
മലപ്പുറം മലപ്പുറം പറപ്പൂര്‍ 13 വാര്‍ഡ് ശശി (സ്വതന്ത്ര)  
മലപ്പുറം മലപ്പുറം പറപ്പൂര്‍ 14 വാര്‍ഡ് സഫറുന്നിസ (സ്വതന്ത്രന്‍ )  
മലപ്പുറം വേങ്ങര ഒതുക്കുങ്ങല്‍ 10 വാര്‍ഡ് റുക്കീയ  
 
കോഴിക്കോട് കടലുണ്ടി പഞ്ചായത്ത് ചാലിയം 1ാം വാര്‍ഡ് ജമാല്‍  
കോഴിക്കോട് അഴിയൂര്‍ പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 18 സഹീര്‍  
 
കണ്ണൂര്‍ മാട്ടൂല്‍ പഞ്ചായത്ത് 10 വാര്‍ഡ് അനസ്  
കണ്ണൂര്‍ പാപ്പിനിശ്ശേരി പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 17 സി. ഷാഫി  
 
കാസര്‍ഗോഡ് മഞ്ചേശ്വരം പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 7 ഇബ്രാഹീം ഫൈസല്‍  
കാസര്‍ഗോഡ് മംഗള്‍പ്പടി പഞ്ചായത്ത് വാര്‍ഡ് 1 ഫാത്തിമ (എസ്ഡിപിഐ സ്വതന്ത്രന്‍)  
കാസര്‍ഗോഡ് കാസര്‍ഗോഡ് മുനിസിപ്പാലിറ്റി പല്ലം വെള്ളിക്കുന്ന ഹാരിസ് ((എസ്ഡിപിഐ സ്വതന്ത്രന്‍)  

Social Democratic Party of India
Kerala State Committee
TC 81/C 373
Oottukuzhy Jn.,
Trivandrum-1
Tel/Fax: 0471 233 7547
sdpikerala@gmail.com


Regional Office
17/572, Puthiyara Road,
Calicut-673004,
Tel: 0495 4060183